Đèn pha bảng hiệu Panasonic NYV00005BE1A chiếu sáng hiệu quả cho biển quảng cáo, bảng hiệu và các công trình ngoài trời. Với công suất 70W và ánh sáng vàng ấm, đèn giúp làm nổi bật các biển hiệu, logo hoặc tên thương hiệu. Đồng thời tạo ra một không gian chiếu sáng thoải mái và dễ chịu cho các khu vực ngoài trời. Đèn pha Panasonic có khả năng tiết kiệm năng lượng và hoạt động bền bỉ. Là sự lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp, cửa hàng và các công trình quảng cáo ngoài trời.
Đèn Pha ngoài trời công suất 70W Panasonic có 3 màu ánh sáng:
- NYV00005BE1A: ánh sáng vàng 3000K
- NYV00015BE1A: ánh sáng trung tính 4000K
- NYV00055BE1A: ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm của đèn pha bảng hiệu Panasonic NYV00005BE1A 70W ánh sáng vàng
Chip LED hiện đại – Ánh sáng vàng 3000K
Đèn pha ngoài trời NYV00005BE1A trang bị công nghệ LED hiện đại, đèn cung cấp ánh sáng mạnh mẽ. Ánh sáng vàng diu, tạo không gian ấm cúng và không gây chói mắt
Tết kiệm điện năng
Đèn LED Panasonic công suất chỉ 70W, hiệu suất sáng cao. Giúp tiết kiệm năng lượng tối ưu so với các loại đèn truyền thống. Giảm tiêu thụ điện năng hiệu quả mà vẫn cung cấp ánh sáng mạnh mẽ và ổn định.
Thiết kế chắc chắn, chất lượng cao
Đèn pha LED thiết kế siêu mỏng nhưng rất chắc chắn. Mặt đèn bằng kính cường lực, chịu nhiệt tốt, chống va đập. Thân đèn bằng nhôm ADC12 sơn tĩnh điện bền chắc. Mang đến dòng đèn pha sáng đẳng cấp
Chống nước bắn và chống bụi bẩn IP65
Đèn pha Panasonic có thiết kế kín, chống nước và bụi bẩn theo tiêu chuẩn IP65. Giúp đèn hoạt động ổn định trong các điều kiện thời tiết khắc nghiệt. Thích hợp lắp trong sân vườn, hiên nhà hay khu vực công cộng.
Tuổi thọ đèn bền bỉ 30,000 giờ
Đèn LED Panasonic có tuổi thọ lên đến 30.000 giờ, gấp nhiều lần so với đèn sợi đốt hoặc đèn huỳnh quang. Điều này giúp giảm thiểu chi phí thay thế và bảo trì, mang đến sự tiện lợi cho người sử dụng.

Thông số kỹ thuật của đèn pha bảng hiệu Panasonic NYV00005BE1A 70W ánh sáng vàng 3000K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NYV00005BE1A |
| Công suất | 70W |
| Quang thông | 6300 lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 30,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng vàng 3000K |
| Góc chiếu | 110° |
| Hiệu suất quang | 90 Lm/W |
| Màu vỏ đèn | Đen |
| CRI | 80 |
| IP | 65 |
| Chất liệu | Kính cường lực (Mặt đèn) ADC12 ( Thân đèn) |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Kích thước | 218 x 173 x H34 mm |
Giá đèn LED pha Panasonic chính hãng

Nơi mua đèn pha Panasonic NYV00005BE1A chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn ốp trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn chiếu điểm, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…



























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.