Quạt hút sử dụng cho nhà tắm Panasonic FV-10EGS2 – Giải pháp hiệu quả cho không gian vệ sinh thoáng mát
Quạt hút nhà vệ sinh Panasonic FV-10EGS2 luôn giữ cho không gian vệ sinh, phòng tắm luôn khô ráo, sạch sẽ và không bị ám mùi hôi. Với công suất nhỏ nhưng hiệu quả hút mùi ấn tượng vừa tiết kiệm điện năng hiệu quả. Quạt hút Panasonic FV 10EGS2 sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho các không gian nhỏ như phòng vệ sinh trong gia đình, khách sạn hay các không gian công cộng.
Quạt thông gió dùng cho nhà tắm của Panasonic có 2 công suất lựa chọn:
- Quạt hút FV-10EGS2: Công suất 4.3 W
- Quạt hút FV-15EGS2: Công suất 5.7 W

Thông số kỹ thuật của quạt hút nhà vệ sinh Panasonic FV-10EGS2 4.3W
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | FV-10EGS2 |
| Điện áp | 220V AC – 50 Hz |
| Công suất | 4.3 W |
| Lưu lượng gió | 76 CMH |
| Độ ồn | 35 dB |
| Kích thước lỗ trần | Ф13 ~ 14cm |
| Kích thước lỗ tường | Ф12 ~ 12.5cm |
| Chiều sâu lỗ khoét | 19 cm |
Ưu điểm của quạt hút nhà vệ sinh Panasonic FV-10EGS2 4.3W
Quạt hút dành cho phòng tắm
Quạt hút Panasonic FV-10EGS2 loại bỏ độ ẩm, chất ô nhiễm và mùi khó chịu khỏi phòng. Dễ lắp đặt, tích hợp cầu chì nhiệt cùng các tính năng an toàn. Lý tưởng cho phòng tắm.
Thiết kế âm trần gọn gàng
Quạt hút mùi âm trần được thiết kế để lắp âm trần. Rất phù hợp với các không gian có thiết kế trần thấp hoặc yêu cầu tính thẩm mỹ cao. Quạt không chiếm diện tích, giúp không gian trở nên rộng rãi và sang trọng hơn.
Tiết kiệm điện và bền bỉ
Quạt Panasonic dùng động cơ bạc đạn hiện đại. Tiết kiệm chi phí điện năng, vận hành êm ái và bền bỉ theo thời gian.
Cầu chì có mức bảo vệ cao
Quạt điện Panasonic trang bị cầu chì nhiệt đảm bảo không xảy ra tai nạn, thậm chí cả khi dòng điện tăng vọt. Mang lại sự yên tâm cho người dùng.
Giá quạt hút Panasonic chính hãng

Nơi mua quạt hút Panasonic FV-10EGS2 chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng

Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. Và nhiều sản phẩm khác.
Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…


















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.