Đèn nổi trần Panasonic HHXQ241188 – Đèn trần 2G cơ bản
Đèn nổi trần Panasonic HHXQ241188 là một trong những lựa chọn chiếu sáng phổ biến và hiệu quả cho không gian sống hiện đại. Chip LED tuổi thọ lâu bền và tiết kiệm điện hiệu quả. Chiếu sáng dịu nhẹ với ánh sáng trung tính 4000K. Đèn có thiết kế trang nhã, dễ dàng kết hợp với mọi phong cách nội thất.
Đèn trần loại tròn 1 màu 18W 2G cơ bản Panasonic có 2 màu ánh sáng:
- HHXQ241188: Ánh sáng trung tính 4000K
- HHXQ241288: Ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm nổi bật của đèn nổi trần Panasonic HHXQ241188 18W ánh sáng trung tính
Thiết kế tối giản sang trọng
Đèn trần Panasonic 2G có thiết kế tinh tế với kiểu dáng đơn giản nhưng hiện đại. Bo viền tăng góc chiếu vừa mang đến nét sang trọng cho không gian nội thất. Phù hợp với nhiều loại không gian khác nhau, từ phòng khách, phòng ăn đến các phòng ngủ.
Ánh sáng trung tính 4000K
Đèn LED ốp trần HHXQ241188 với ánh sáng trung tính 4000K hài hoà. Tạo không gian chiếu sáng tự nhiên không quá chói và thư giản
Tiết kiệm điện năng
Đèn trần Panasonic chip LED tiên tiến, hiệu suất sáng cao. Giúp tiết kiệm điện năng lên đến 80% so với các loại bóng đèn truyền thống
Tuổi thọ lâu dài 25,000 giờ
Đèn ốp trần Panasonic sử dụng công nghệ LED hiện đại, chất liệu bền bỉ. Giúp đèn hoạt động lâu dài đến 25,000 giờ chiếu sáng. Giảm thiểu chi phí bảo trì và thay thế bóng đèn, tiết kiệm chi phí trong dài hạn.
Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Đèn LED ốp trần Panasonic lắp đặt nhanh chóng và đơn giản với bộ nguồn tích hợp. Lý tưởng với mọi loại trần khi lắp nổi. Giúp bạn tiết kiệm chi phí và thời gian thi công.

Thông số kỹ thuật của đèn nổi trần Panasonic HHXQ241188 18W ánh sáng trung tính 4000K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HHXQ241188 |
| Công suất | 18W |
| Quang thông | 1350lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 25,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 4000K |
| Chất liệu | Thép (Thân đèn) – PMMC (Mặt đèn) |
| Kiểu dáng | Tròn ốp nổi |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Kích thước | Ø354 x H90 mm |
Giá đèn trần Panasonic 2G cơ bản

Nơi mua đèn trần HHXQ241188 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…
































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.