Công tắc đơn 1 chiều WEVH5511K Panasonic dòng Halumie là sự lựa an toàn, bền bỉ và dễ dàng lắp đặt. Với khả năng chịu tải cao, thiết kế hiện đại và chất liệu cao cấp. Công tắc dòng Halumie sẽ mang lại sự tiện lợi và an toàn cho các hệ thống điện.

Ưu điểm của công tắc đơn 1 chiều loại lớn Panasonic WEVH5511K trắng
Thiết kế hiện đại, sang trọng
Công tắc 1 chiều Panasonic có thiết kế đơn giản nhưng hiện đại. Với màu trắng trang nhã, thích hợp phong cách nội thất cổ điển lẫn hiện đại.
An toàn, bền bỉ cao
Công tắc Panasonic được sản xuất từ vật liệu nhựa cao cấp. Có khả năng chịu nhiệt tốt, chống cháy và chống va đập. Điều này giúp bảo vệ người sử dụng khỏi các nguy cơ mất an toàn trong quá trình sử dụng. Đồng thời đảm bảo chất lượng trong thời gian dài.
Dễ dàng lắp đặt và thay thế
Công tắc điện Panasonic có thể được lắp đặt và thay thế một cách nhanh chóng và dễ dàng. Bạn có thể tự tay thay công tắc mà không cần phải nhờ đến thợ điện, giúp tiết kiệm chi phí lắp đặt.

Thông số kỹ thuật của công tắc đơn 1 chiều loại lớn Panasonic WEVH5511K trắng
| Thương hiệu | Panasonic |
| Dòng | Halumie |
| Mã sản phẩm | WEVH5511K/ WEVH5511-7K |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Dòng điện định mức | 16A |
| Loại công tắc | Công tắc B – 1 chiều |
| Loại lắp đặt | Cắm nhanh / bắt vít |
| Kích thước | Loại lớn |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Nguồn điện | 250V |
Giá công tắc điện dòng Halumie Panasonic

Nơi mua công tắc Panasonic WEVH5511K chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.
Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.