Đèn trần phòng khách Panasonic HHXQ141288 – Đèn trần 2G cơ bản
Đèn trần phòng khách Panasonic HHXQ141288 là một trong những sản phẩm chiếu sáng cao cấp, mang đến sự sang trọng và tinh tế cho không gian sống. Với thiết kế hiện đại, chất liệu cao cấp và hiệu suất ánh sáng vượt trội. Đèn ốp nổi Panasonic trở thành lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại tối giản, vừa sang trọng.
Đèn trần loại tròn 1 màu 12W 2G cơ bản Panasonic có 2 màu ánh sáng:
- HHXQ141188: Ánh sáng trung tính 4000K
- HHXQ141288: Ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm nổi bật của đèn trần phòng khách Panasonic HHXQ141288 12W ánh sáng trắng
Thiết kế hiện đại, tối giản nhưng sang trọng
Được thiết kế tinh tế với kiểu dáng đơn giản nhưng hiện đại. Bo viền tăng góc chiếu vừa mang đến nét sang trọng cho không gian nội thất. Đèn trần Panasonic 2G phù hợp với nhiều loại không gian khác nhau, từ phòng khách, phòng ăn đến các phòng ngủ.
Ánh sáng trắng tự nhiên
Đèn LED ốp trần HHXQ141288 phát ra ánh sáng trắng tự nhiên. Tạo không gian sáng sủa và thoáng đãng cho căn phòng
Tiết kiệm điện năng
Đèn trần Panasonic chip LED tiên tiến, hiệu suất sáng cao. Giúp tiết kiệm điện năng lên đến 80% so với các loại bóng đèn truyền thống
Tuổi thọ lâu dài 25,000 giờ
Đèn ốp trần Panasonic sử dụng công nghệ LED hiện đại, chất liệu bền bỉ. Giúp đèn hoạt động lâu dài đến 25,000 giờ chiếu sáng. Giảm thiểu chi phí bảo trì và thay thế bóng đèn, tiết kiệm chi phí trong dài hạn.
Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Đèn LED ốp trần Panasonic lắp đặt nhanh chóng và đơn giản với bộ nguồn tích hợp. Lý tưởng với mọi loại trần khi lắp nổi. Giúp bạn tiết kiệm chi phí và thời gian thi công.

Thông số kỹ thuật của đèn trần phòng khách Panasonic HHXQ141288 12W ánh sáng trắng 6500K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HHXQ141288 |
| Công suất | 12W |
| Quang thông | 900lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 25,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 6500K |
| Chất liệu | Thép (Thân đèn) – PMMC (Mặt đèn) |
| Kiểu dáng | Tròn ốp nổi |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Kích thước | Ø280 x H79 mm |
Giá đèn trần Panasonic 2G cơ bản

Nơi mua đèn trần HHXQ141288 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.
Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…

























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.