Bóng đèn cảm biến âm trần DN Panasonic NNNC7645688 là một giải pháp chiếu sáng thông minh, tiết kiệm năng lượng và thân thiện với người sử dụng. Với thiết kế sang trọng, chất lượng ánh sáng vượt trội và khả năng tiết kiệm năng lượng. Đèn cảm biến Panasonic sẽ làm hài lòng người sử dụng, nâng cấp không gian sống và làm việc của bạn.
Đèn Downlight âm trần cảm biến DN Panasonic công suất 12W với 3 màu lựa chọn:
Đèn LED âm trần NNNC7640688: Ánh sáng vàng 3000K
Đèn LED âm trần NNNC7641688: Ánh sáng trung tính 4000K
Đèn LED âm trần NNNC7645688: Ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm của bóng đèn cảm biến âm trần Panasonic NNNC7645688 12W ánh sáng trắng
Thiết kế sang trọng và hiện đại
Đèn LED trần Panasonic thiết kế âm trần tiết kiệm không gian và tạo vẻ đẹp tinh tế. Đèn tô điểm hài hòa không gian nội thất hiện đại, tạo sự tiện nghi và nổi bật không gian chiếu sáng
Cảm biến thông minh góc rộng, độ nhạy cao
Đèn cảm biến Panasonic NNNC7645688 tích hợp công nghệ phát hiện chuyển động hiệu suất cao, siêu nhạy. Góc cảm biến rộng 40-60° (Trong bán kính 5m). Giúp tiết kiệm điện năng, tránh lãng phí và nâng cao tính tiện nghi
Chất lượng ánh sáng vượt trội – ánh sáng trắng 6500K
Đèn LED âm trần dùng chip LED thế hệ mới mang đến trãi nghiệm chiếu sáng rõ nét chất lượng cao. Ánh sáng trắng giúp không gian trở nên sáng sủa và thoáng đãng hơn.
Tuổi thọ đèn 15,000 giờ
Đèn LED cảm biến Panasonic được làm từ nhựa cao cấp bền bỉ. Giúp đèn hoạt động đến 15,000 giờ. Tiết kiệm chi phí thay thế và làm giảm thiểu lượng rác thải điện tử ra môi trường
Dễ dàng lắp đặt, ứng dụng linh hoạt
Đèn LED Downlight Panasonic tích hợp bộ nguồn, dễ lắp đặt và và bảo dưỡng. Lý tưởng cho khu vực thường xuyên có người qua lại như cầu thang, hành lang, phòng khách, văn phòng, sảnh,…

Thông số kỹ thuật của bóng đèn cảm biến âm trần Panasonic NNNC7645688 12W ánh sáng trắng 6500K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNNC7645688 |
| Công suất | 12W |
| Quang thông | 900lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 15,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 6500K |
| Góc chiếu | 100° |
| Chất liệu | Nhựa PPT (Thân đèn), nhựa PC( Mặt đèn) |
| Kiểu dáng | Tròn |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Kích thước lỗ khoét | Ø125mm |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Kích thước | Ø144mm x H55mm |
Giá đèn cảm biến âm trần Panasonic

Nơi mua đèn âm trần NNNC7645688 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…

























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.