Đèn trần Panasonic 3G Mini HHGXQ243588 – Giải pháp chiếu sáng tiện lợi và tiết kiệm
Đèn ốp trần 18W Panasonic HHGXQ243588 là một trong những sản phẩm chiếu sáng được ưa chuộng hiện nay. Được sản xuất bởi thương hiệu nổi tiếng Panasonic, không chỉ đảm bảo chất lượng vượt trội mà còn có thiết kế tinh tế. Đèn phù hợp với nhiều không gian nội thất khác nhau.
Đèn LED ốp trần loại tròn 1 màu, công suất 18W 3G Mini Panasonic có 2 màu ánh sáng:
- HHGXQ243488: Ánh sáng trung tính 4000K
- HHGXQ243588 : Ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm nổi bật của đèn ốp trần 18W Panasonic HHGXQ243588 ánh sáng trắng
Thiết kế nhỏ gọn hiện đại
Đèn trần 3G Mini có thiết kế ốp trần nhỏ gọn, bo viền hiện đại. Với thiết kế này, đèn rất thích hợp cho những không gian có trần nhà thấp hoặc yêu cầu sự đơn giản và tiện lợi.
Ánh sáng trắng mạnh mẽ, rõ ràng
Đèn LED ốp trần HHHGXQ243588 ánh sáng trắng 6500K trung thực và rõ nét. Chiếu sáng không gian rộng rãi và rõ ràng, đặc biệt phù hợp cho các không gian làm việc, học tập.
Tiết kiệm điện năng
Đèn LED Panasonic chip LED tiên tiến, hiệu suất sáng cao. Giúp tiết kiệm điện năng lên đến 80% so với các loại bóng đèn truyền thống.
Đèn chiếu sáng bền bỉ 15,000 giờ
Đèn ốp trần sử dụng công nghệ LED hiện đại, tuổi thọ cao, chất liệu bền bỉ. Giúp đèn hoạt động lâu dài đến 15,000 giờ chiếu sáng. Tiết kiệm chi phí thay thế và bảo vệ môi trường.
Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Đèn LED ốp trần lắp đặt nhanh chóng và đơn giản với bộ nguồn tích hợp. Lý tưởng với mọi loại trần khi lắp nổi. Giúp bạn tiết kiệm chi phí và thời gian thi công.

Thông số kỹ thuật của đèn ốp trần 18W Panasonic HHGXQ243588 ánh sáng trắng 6500K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HHGXQ243588 |
| Công suất | 18W |
| Quang thông | 1215lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 15,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 6500K |
| Chất liệu | Thép (Thân đèn) – PMMC (Mặt đèn) |
| Kiểu dáng | Tròn ốp nổi |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Kích thước | Ø285 x H60 mm |
Giá đèn trần Panasonic 3G Mini

Nơi mua đèn ốp nổi HHGXQ243588 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.