Đèn âm trần 3 chế độ Panasonic NNNC7611188 là một trong những sản phẩm chiếu sáng nổi bật của Panasonic. Với cải tiến vượt bậc về mặt thiết kế lẫn công nghệ chiếu sáng vượt trội và tính linh hoạt. Tuổi thọ đèn bền bỉ, tiết kiệm điện với chip LED hiện đại. Luôn là lựa chọn lý tưởng cho những không gian sống và làm việc cần sự linh hoạt và tiện dụng.
Đèn Downlight âm trần 3 chế độ LGP Panasonic viền nhỏ có 2 công suất lựa chọn:
Đèn LED âm trần NNNC7611188: công suất 11W
Đèn LED âm trần NNNC7611288: công suất 13W

Ưu điểm của đèn âm trần 3 chế độ Panasonic NNNC7611188 viền nhỏ 11W
3 chế độ chiếu sáng linh hoạt
Một trong những tính năng nổi bật của đèn âm trần Panasonic dòng LGP là khả năng thay đổi giữa 3 chế độ. Người dùng dễ dàng điều chỉnh chế độ phù hợp theo nhu cầu sử dụng
Viền nhỏ, thiết kế tinh tế
Đèn LED trần Panasonic NNNC7611188 có thiết kế viền nhỏ gọn, tinh tế. Mang lại vẻ đẹp hiện đại cho không gian lắp đặt. Với kiểu dáng đơn giản nhưng thanh lịch. Đèn dễ dàng hòa nhập với mọi phong cách nội thất, từ cổ điển đến hiện đại
Tiết kiệm điện năng hiệu quả
Đèn âm trần công nghệ LED tiên tiến giúp đèn tiêu thụ ít điện năng. Thân thiện môi trường và giảm hóa đơn tiền điện hàng tháng
Tuổi thọ đèn 30,000 giờ
Đèn LED Panasonic được làm từ nhựa và hợp kim cao cấp. Khả năng thoát nhiệt vượt trội. Chiếu sáng lâu dài đến 30,000 giờ. Tiết kiệm chi phí thay thế và làm giảm thiểu lượng rác thải điện tử ra môi trường
Lắp đặt đơn giản, phù hợp nhiều loại trần
Đèn led âm trần có thiết kế nhỏ gọn dễ dàng lắp đặt trên trần, phù hợp cho cả không gian nhỏ lẫn rộng. Phù hợp cho nhiều loại trần khác nhau, từ trần thạch cao đến trần bê tông.

Thông số kỹ thuật của đèn âm trần 3 chế độ Panasonic NNNC7611188 viền nhỏ 11W
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNNC7611188 |
| Công suất | 11W |
| Quang thông | 650 lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 30,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 3000K, 4000K (3 chế độ: tập trung, thư giãn, chào mừng) |
| Góc chiếu | 30° |
| Chất liệu | ADC12 (Thân đèn), Nhựa PC (Mặt đèn) |
| Kiểu dáng | Hình tròn viền nhỏ |
| CRI | 90 |
| IP | 20 |
| Kích thước lỗ khoét | Ø85-90mm |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Kích thước | Ø103mm x H67 mm |
Giá đèn Downlight LGP 3 chế độ ánh sáng Panasonic chính hãng

Nơi mua đèn âm trần NNNC7611188 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.