DĐèn ốp trần Panasonic HHGXQ143488 – Đèn trần 3G Mini
DĐèn ốp trần 3G Mini ốp nổi Panasonic HHGXQ143488 là giải pháp chiếu sáng lý tưởng cho các không gian sống hiện đại. Với thiết kế nhỏ gọn, công suất 12W tiết kiệm năng lượng và ánh sáng trung tính dễ chịu. Đèn giúp tiết kiệm chi phí điện và tạo ra một không gian sáng sủa, thoải mái cho gia đình bạn.
Đèn LED ốp trần loại tròn 1 màu, công suất 12W 3G Mini Panasonic có 2 màu ánh sáng:
- HHGXQ143488: Ánh sáng trung tính 4000K
- HHGXQ143588: Ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm nổi bật của dđèn ốp trần Panasonic HHGXQ143488 12W ánh sáng trung tính
Thiết kế ốp nổi gọn nhẹ, hiện đại
Đèn trần Panasonic 3G Mini có thiết kế ốp trần nhỏ gọn, bo viền hiện đại. Với thiết kế này, đèn rất thích hợp cho những không gian có trần nhà thấp hoặc yêu cầu sự đơn giản và tiện lợi.
Ánh sáng dịu nhẹ, dễ chịu
Đèn LED ốp trần HHGXQ143488 với ánh sáng trung tính không quá chói và không gây mỏi mắt. Đèn chiếu sáng hiệu suất cao, thích hợp cho những không gian sinh hoạt lâu dài.
Tiết kiệm điện năng
Đèn trần Panasonic chip LED tiên tiến, hiệu suất sáng cao. Giúp tiết kiệm điện năng lên đến 80% so với các loại bóng đèn truyền thống.
Đèn chiếu sáng bền bỉ 15,000 giờ
Đèn ốp trần Panasonic sử dụng công nghệ LED hiện đại, chất liệu bền bỉ. Giúp đèn hoạt động lâu dài đến 15,000 giờ chiếu sáng.
Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Đèn LED ốp trần Panasonic lắp đặt nhanh chóng và đơn giản với bộ nguồn tích hợp. Lý tưởng với mọi loại trần khi lắp nổi. Giúp bạn tiết kiệm chi phí và thời gian thi công.

Thông số kỹ thuật của dđèn ốp trần Panasonic HHGXQ143488 12W ánh sáng trung tính 4000K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HHGXQ143488 |
| Công suất | 12W |
| Quang thông | 810lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 15,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 4000K |
| Chất liệu | Thép (Thân đèn) – PMMC (Mặt đèn) |
| Kiểu dáng | Tròn ốp nổi |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Kích thước | Ø235 x H60 mm |
Giá đèn trần Panasonic 3G Mini

Nơi mua đèn trần HHGXQ143488 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…

















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.