Quạt thông gió Panasonic âm trần FV-25TGU5 cống suất 26.5W cánh hướng trục hút khí lưu lượng lớn một cách hiệu quả. Thiết kế “Silent Stream Fan” giúp quạt chạy êm so với các loại quạt khác. Quạt hút FV 25TGU5 âm trần sang trọng, mang đến luồng khí êm ái với lưu lượng lớn và tiết kiệm năng lượng cho không gian sống của bạn
Quạt thông gió lắp âm trần, không ống nối của Panasonic có 3 công suất lựa chọn:
- Quạt hút FV-25TGU5: Công suất 26.5 W
- Quạt hút FV-15TGU6: Công suất 10 W
- Quạt hút FV-20TGU6: Công suất 18 W

Thông số kỹ thuật của quạt thông gió Panasonic âm trần – không ống dẫn FV-25TGU5 26.5 W
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | FV-25TGU5 |
| Loại gắn âm trần | không ống dẫn |
| Công suất | 26.5W |
| Lưu lượng gió | 612 CMH |
| Độ ồn | 39 dB |
| Kích thước vừa lỗ vuông | 31.5 x 31.5 cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V AC – 50 Hz. |
Ưu điểm của quạt thông gió Panasonic âm trần FV-25TGU5 26.5 W
Thiết kế “Silent Stream Fan” – Êm ái và luồng gió mạnh
Quạt hút Panasonic FV-25TGU5 thiết kế cánh mới ứng dụng nguyên tắc khí động học tân tiến để tối ưu hóa thiết kế hình dạng cánh quạt. Ngoài ra, thiết kế có thể giảm độ ồn và tăng lưu lượng của dòng khí.
Thiết kế âm trần gọn gàng
Quạt hút mùi âm trần được thiết kế để lắp âm trần. Rất phù hợp với các không gian có thiết kế trần thấp hoặc yêu cầu tính thẩm mỹ cao. Quạt không chiếm diện tích, giúp không gian trở nên rộng rãi và sang trọng hơn.
Tiết kiệm điện và bền bỉ
Quạt Panasonic dùng động cơ bạc đạn hiện đại. Tiết kiệm chi phí điện năng, vận hành êm ái và bền bỉ theo thời gian.
Cầu chì có mức bảo vệ cao
Quạt điện Panasonic trang bị cầu chì nhiệt đảm bảo không xảy ra tai nạn, thậm chí cả khi dòng điện tăng vọt. Mang lại sự yên tâm cho người dùng.
Giá quạt hút Panasonic chính hãng

Nơi mua quạt hút Panasonic FV-25TGU5 chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng

Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. Và nhiều sản phẩm khác.
Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.