Đèn trần vuông 9W Panasonic – Dòng NEO Slim siêu mỏng
Đèn trần vuông 9W NNP72250 là một sản phẩm chiếu sáng đến từ thương hiệu nổi tiếng Panasonic. Nổi bật với công suất 9W và ánh sáng trung tính 4000K, dùng Chip LED tiết kiệm điện, tuổi thọ cao. Với thiết kế vuông gọn gàng, đèn phù hợp cho nhiều không gian sống và làm việc.
Đèn Downlight âm trần đơn sắc vuông Neo Slim loại tròn 9W Panasonic có 3 màu lựa chọn:
- Đèn LED âm trần NNP72254: Ánh sáng vàng 3000K
- Đèn LED âm trần NNP72250: Ánh sáng trung tính 4000K
- Đèn LED âm trần NNP72255: Ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm của đèn trần vuông 9W Panasonic NNP72250 ánh sáng trung tính
Thiết kế mỏng nhẹ, âm trần vuông hiện đại
Đèn LED trần Panasonic dòng Neo Slim có thiết kế âm trần vuông vắn, mỏng nhẹ. Dễ dàng hòa hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau.
Ánh sáng trung tính tự nhiên
Đèn âm trần NNP72250 ánh sáng trung tính 4000K tạo ra không gian sáng tự nhiên, nhẹ nhàng và dễ chịu. Ánh sáng chất lượng cao rõ nét, bảo vệ sức khoẻ đôi mắt bạn.
Tiết kiệm điện
Đèn downlight dùng công nghệ LED tiên tiến giúp đèn tiêu thụ ít điện năng. Thân thiện môi trường và giảm hóa đơn tiền điện hàng tháng
Độ bền cao 20,000 giờ
Đèn LED âm trần Panasonic được làm từ nhựa cao cấp, đế đèn hợp kim nhôm tản nhiệt nhanhi. Giúp đèn hoạt động bền bỉ 20,000 giờ. Tiết kiệm chi phí thay thế và làm giảm thiểu lượng rác thải điện tử ra môi trường
Dễ dàng lắp đặt, phù hợp nhiều không gian
Đèn LED Downlight Panasonic rất dễ lắp đặt và và bảo dưỡng. Phù hợp với nhiều không gian phòng khách, phòng ngủ, hành lang, văn phòng làm việc hay các không gian thương mại,..

Thông số kỹ thuật của đèn trần vuông 9W Panasonic NNP72250 ánh sáng trung tính 4000K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNP72250 |
| Công suất | 9W |
| Quang thông | 630lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 4000K |
| Góc chiếu | 120° |
| Chất liệu | Plastic (Thân đèn), Nhôm ( Đế tản nhiệt) |
| Xuất xứ | Indonesia |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Kích thước lỗ khoét | 100 x 100mm |
| Bộ nguồn | Tách rời |
| Kích thước | 120 x 120mm x H30mm |
Giá đèn LED âm trần Panasonic Neo Slim

Nơi mua đèn âm trần NNP72250 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.