Đèn LED tròn âm trần 12W Panasonic NNP73472 – Dòng NEO Slim siêu mỏng, siêu bền
Đèn LED tròn âm trần Panasonic NNP73472 thuộc dòng đèn âm trần mỏng Neo Slim. Mang đến dòng đèn chiếu sáng hiệu quả, tiết kiệm năng lượng và tạo không gian sống ấm áp, dễ chịu. Với thiết kế hiện đại, tiết kiệm điện năng và ánh sáng vàng ấm áp. Tạo sự thoải mái và thư giãn cho không gian sống của bạn.
Đèn Downlight âm trần đơn sắc tròn Neo Slim loại tròn 12W Panasonic có 3 màu lựa chọn:
Đèn LED âm trần NNP73472: Ánh sáng vàng 3000K
Đèn LED âm trần NNP73479: Ánh sáng trung tính 4000K
Đèn LED âm trần NNP73478: Ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm của đèn LED tròn âm trần 12W Panasonic NNP73472 ánh sáng vàng
Thiết kế tròn, âm trần hiện đại
Đèn LED trần Panasonic dòng Neo Slim có thiết kế âm trần mỏng nhẹ. Đèn dễ dàng lắp đặt âm trần, mang lại vẻ đẹp sang trọng cho mọi không gian.Giúp tiết kiệm diện tích mà còn mang lại sự hài hòa trong kiến trúc nội thất.
Ánh sáng vàng 3000K
Đèn âm trần NNP73472 ánh sáng vàng ấm cúng 3000K. Mang lại bầu không khí ấm áp và dễ chịu, thư giãn.
Tiết kiệm điện năng
Đèn downlight dùng công nghệ LED tiên tiến giúp đèn tiêu thụ ít điện năng. Thân thiện môi trường và giảm hóa đơn tiền điện hàng tháng
Tuổi thọ đèn 20,000 giờ
Đèn downligh Panasonic được làm từ nhựa cao cấp, đế đèn hợp kim nhôm tản nhiệt nhanh. Giúp đèn hoạt động bền bỉ 20,000 giờ. Tiết kiệm chi phí thay thế và làm giảm thiểu lượng rác thải điện tử ra môi trường
Dễ dàng lắp đặt, phù hợp nhiều không gian
Đèn LED Downlight Panasonic rất dễ lắp đặt và và bảo dưỡng. Phù hợp với nhiều không gian phòng khách, phòng ngủ, hành lang, văn phòng làm việc hay các không gian thương mại,..

Thông số kỹ thuật của đèn LED tròn âm trần 12W Panasonic NNP73472 ánh sáng vàng 3000K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNP73472 |
| Công suất | 12W |
| Quang thông | 900lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Góc chiếu | 120° |
| Chất liệu | Plastic (Thân đèn), Nhôm ( Đế tản nhiệt) |
| Xuất xứ | Indonesia |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Kích thước lỗ khoét | Ø125mm |
| Bộ nguồn | Tách rời |
| Kích thước | Ø145mm x H30mm |
Giá đèn LED downlight Neo SLim Panasonic đơn sắc

Nơi mua đèn downlight NNP73472 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.
Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…

































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.