Đèn Downlight âm trần 3 chế độ Panasonic NNNC7616188 tạo ra ánh sáng làm nổi bật với màu sắc khác nhau, phù hợp với từng thị hiếu của người dùng. Đèn chiếu sáng vượt trội và có thiết kế sang trọng, dễ dàng kết hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau.
Đèn Downlight âm trần 3 chế độ LGP Panasonic viền nhỏ có 2 công suất lựa chọn:
Đèn LED âm trần NNNC7616188: công suất 11W
Đèn LED âm trần NNNC7616288: công suất 13W

Ưu điểm của đèn downlight âm trần 3 chế độ Panasonic NNNC7616188 11W
Chiếu sáng linh hoạt 3 chế độ
Một trong những tính năng nổi bật của đèn âm trần Panasonic dòng LGP là khả năng thay đổi giữa 3 chế độ. Người dùng dễ dàng điều chỉnh chế độ phù hợp theo nhu cầu sử dụng
Viền lớn ấn tượng, sang trọng
Đèn LED trần Panasonic NNNC7616188 có thiết kế viền lớn, phản quang tốt. Mang đến vẻ đẹp sang trọng và hiện đại cho không gian lắp đặt. Với kiểu dáng đơn giản nhưng thanh lịch. Đèn dễ dàng hòa nhập với mọi phong cách nội thất.
Tiết kiệm điện
Đèn âm trần công nghệ LED tiên tiến giúp đèn tiêu thụ ít điện năng. Thân thiện môi trường và giảm hóa đơn tiền điện hàng tháng
Tuổi thọ đèn 30,000 giờ
Đèn LED Panasonic được làm từ nhựa và hợp kim cao cấp. Khả năng thoát nhiệt vượt trội. Chiếu sáng lâu dài đến 30,000 giờ. Tiết kiệm chi phí thay thế và làm giảm thiểu lượng rác thải điện tử ra môi trường
Dễ dàng lấp đặt
Đèn led âm trần có thiết kế nhỏ gọn dễ dàng lắp đặt trên trần, phù hợp cho cả không gian nhỏ lẫn rộng. Phù hợp cho nhiều loại trần khác nhau, từ trần thạch cao đến trần bê tông.

Thông số kỹ thuật của đèn downlight âm trần 3 chế độ Panasonic NNNC7616188 11W
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNNC7616188 |
| Công suất | 11W |
| Quang thông | 650 lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 30,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 3000K, 4000K (3 chế độ: tập trung, thư giãn, chào mừng) |
| Góc chiếu | 30° |
| Chất liệu | ADC12 (Thân đèn), Nhựa PC (Mặt đèn) |
| Kiểu dáng | Hình tròn viền lớn |
| CRI | 90 |
| IP | 20 |
| Kích thước lỗ khoét | Ø85-90mm |
| Bộ nguồn | Tách rời |
| Kích thước | Ø142mm x H69 mm |
Giá đèn Downlight LGP 3 chế độ ánh sáng Panasonic chính hãng

Nơi mua đèn âm trần NNNC7616188 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…


































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.