Đèn rọi ray chiếu điểm NNNC7606288 được sản xuất bằng chất liệu bền bỉ và công nghệ hiện đại bởi thương hiệu Panasonic nổi tiếng. Đèn chiếu điểm Panasonic chiếu sáng thẩm mỹ và linh hoạt điều chỉnh. Giúp làm nổi bật không gian sống hoặc làm việc.
Dòng đèn chiếu điểm gắn ray Panasonic có 2 màu ánh sáng lựa chọn:
Đèn LED chiếu điểm ánh sáng vàng 3000K : NNNC7601288 (vỏ trắng) NNNC7601388 (vỏ đen)
Đèn LED chiếu điểm ánh sáng trắng 6500K : NNNC7606288 (vỏ trắng) NNNC7606388 ( vỏ đen)

Ưu điểm của đèn rọi ray chiếu điểm Panasonic NNNC7606288 ánh sáng trắng 6500K
Ánh sáng tập trung – Màu sáng trắng 6500K rõ nét
Đèn trang trí ánh sáng trắng 6500K chiếu sáng rõ nét, ánh sáng tự nhiên trung thực. Đèn rọi ray ánh sáng tập trung giúp làm nổi bật các chi tiết trong không gian.
Tùy chỉnh góc chiếu
Đèn rọi điểm có khả năng tùy chỉnh độ sáng hoặc hướng ánh sáng. Cho phép bạn điều chỉnh ánh sáng theo nhu cầu của công cụ
Độ bền cao
Đèn spotlight chiếu điểm được làm từ chất liệu nhôm cao cấp, đảm bảo độ bền và khả năng tản nhiệt tốt. Tuổi thọ của đèn lên đến 20,000 giờ, giúp bạn tiết kiệm chi phí bảo trì và thay thế
Tiết kiệm điện năng
Đèn LED chiếu điểm dùng chip LED hiện đại giúp tiết kiệm đáng kể điện năng so với các loại đèn truyền thống. Điều này không chỉ giúp giảm hóa đơn tiền điện mà còn góp phần bảo vệ môi trường
Lắp đặt dễ dàng và linh hoạt
Đèn trang trí Panasonic dễ dàng lắp đặt với kết cấu đơn giản và nhẹ. Các bộ phận đèn dễ dàng tách rời để bảo trì và sửa chữa.

Thông số kỹ thuật của đèn rọi ray chiếu điểm Panasonic NNNC7606288 ánh sáng trắng 6500K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNNC7606288 |
| Công suất | 7W |
| Quang thông | 420 lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trắng 6500K |
| Chất liệu | Nhựa PMMA (Mặt đèn) Nhôm AL6063 ( Thân đèn) |
| Góc chiếu | 35° |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Kích thước | 60 x 130 H125 mm |
Giá đèn LED chiếu điểm Panasonic

Nơi mua đèn rọi tranh NNNC7606288 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.
Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…



























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.