Đèn LED Neo Slim Panasonic NNP71279 – Giải pháp chiếu sáng hiện đại và tiết kiệm năng lượng
Đèn LED Neo Slim Panasonic NNP71279 công suất 6W là giải pháp chiếu sáng hiện đại, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ sức khỏe. Với thiết kế mỏng, ánh sáng dễ chịu và khả năng tiết kiệm điện vượt trội. Đèn LED âm trần Panasonic không chỉ giúp tiết kiệm chi phí mà còn góp phần tạo nên không gian sống và làm việc lý tưởng cho bạn.
Đèn Downlight âm trần đơn sắc tròn Neo Slim loại tròn 6W Panasonic có 3 màu lựa chọn:
Đèn LED âm trần NNP71272: Ánh sáng vàng 3000K
Đèn LED âm trần NNP71279: Ánh sáng trung tính 4000K
Đèn LED âm trần NNP71278: Ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm của đèn âm trần 6W Panasonic NNP71279 ánh sáng trung tính 4000K
Thiết kế âm trần mỏng, sang trọng
Đèn LED trần Panasonic dòng Neo Slim có thiết kế âm trần mỏng nhẹ. Mang lại vẻ ngoài sang trọng và phù hợp với nhiều kiểu nội thất.
Ánh sáng trung tính 4000K – dễ chịu cho mắt
Đèn âm trần NNP71279 phát ra ánh sáng trung tính 4000K. Mang lại không gian chiếu sáng dễ chịu, không quá chói nhưng cũng không quá mờ. Đây là mức ánh sáng lý tưởng để tạo cảm giác thoải mái, dễ chịu.
Tiết kiệm điện năng
Đèn downlight dùng công nghệ LED tiên tiến giúp đèn tiêu thụ ít điện năng. Thân thiện môi trường và giảm hóa đơn tiền điện hàng tháng
Chất liệu cao cấp, độ bền cao
Đèn LED âm trần Panasonic được làm từ nhựa cao cấp, đế đèn hợp kim nhôm tản nhiệt nhanh. Giúp đèn hoạt động bền bỉ 20,000 giờ. Tiết kiệm chi phí thay thế và làm giảm thiểu lượng rác thải điện tử ra môi trường
Dễ dàng lắp đặt, phù hợp nhiều không gian
Đèn LED Downlight Panasonic rất dễ lắp đặt và và bảo dưỡng. Phù hợp với nhiều không gian phòng khách, phòng ngủ, hành lang, văn phòng làm việc hay các không gian thương mại,..

Thông số kỹ thuật của đèn âm trần 6W Panasonic NNP71279 ánh sáng trung tính 4000K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNP71279 |
| Công suất | 6W |
| Quang thông | 420lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 4000K |
| Góc chiếu | 120° |
| Chất liệu | Plastic (Thân đèn), Nhôm ( Đế tản nhiệt) |
| Xuất xứ | Indonesia |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Kích thước lỗ khoét | Ø100mm |
| Bộ nguồn | Tách rời |
| Kích thước | Ø120mm x H30mm |
Giá đèn LED âm trần Panasonic Neo Slim

Nơi mua đèn LED âm trần Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…





















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.