Giải Pháp Chiếu Sáng Tiết Kiệm Năng Lượng Cho Không Gian Hiện Đại – Đèn Panel 600×600 Panasonic
Đèn Panel 600×600 Panasonic NNFC7055088 là đèn downlight ốp trần có thiết kế đơn giản, hiện đại. Sản phẩm này có kích thước chuẩn 600x600mm, rất phổ biến trong các không gian làm việc và thương mại. Với ánh sáng trung tính 4000K đèn mang đến một sự kết hợp hoàn hảo giữa ánh sáng trắng sáng và ánh sáng vàng ấm. Tạo không gian dễ chịu cho mắt và phù hợp với nhiều loại công việc khác nhau.
Phân loại đèn panel 600×600 Panasonic có 3 màu ánh sáng lựa chọn
- NNFC7050088: ánh sáng vàng 3000K
- NNFC7055088: ánh sáng trung tính 4000K
- NNFC7056088: ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm của đèn Panel 600×600 Panasonic NNFC7055088 trung tính
Ánh sáng chất lượng cao – Ánh sáng trung tính 4000K
Đèn LED Panel Panasonic phát ra ánh sáng đồng đều, không gây chói mắt. Mang lại sự thoải mái khi sử dụng trong thời gian dài. Với ánh sáng trung tính, đèn mang đến một không gian sáng mịn màng, không quá chói hay quá tối.
Tiết kiệm điện tối ưu
Với công nghệ LED hiện đại, đèn Panel Office Panasonic giúp giảm đáng kể mức tiêu thụ điện năng so với các loại đèn truyền thống. Đèn sử dụng ít năng lượng hơn nhưng vẫn duy trì độ sáng cao.
Tuổi thọ lên đến 30,000 giờ
Đèn LED bảng Panasonic có tuổi thọ lên tới 30.000 giờ. Giúp bạn tiết kiệm chi phí bảo trì và thay thế đèn. Điều này đặc biệt hữu ích cho các không gian có mức sử dụng đèn cao. Như văn phòng, trung tâm thương mại hay các khu vực công cộng.
Thiết kế hiện đại, phù hợp mọi không gian
Đèn Panel Panasonic với thiết kế vuông tinh giản, siêu mỏng hiện đại. Phù hợp mọi loại trần và kiến trúc nội thất.
Lắp đặt dễ dàng
Đèn LED panel 600×600 được thiết kế mỏng nhẹ nhưng rất chắc chắn. Giúp việc lắp đặt trở nên dễ dàng hơn. Nguồn đèn tách rời dễ kiểm tra và bảo trì.

Thông số kỹ thuật của đèn Panel 600×600 Panasonic NNFC7055088 trung tính
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNFC7055088 |
| Công suất | 36W (AC 220 – 240V) |
| Quang thông | 3900 lm |
| Tuổi thọ đèn | 30,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trung tính 4000K |
| Hiệu suất phát quang | 108 lm/W |
| Chất liệu | Plastic (Mặt đèn); SPCC (Thân đèn) |
| Góc chiếu | Rộng |
| Chip LED | RG0 |
| IP | 20 |
| CRI | 80 |
| Bộ nguồn | Tách rời |
| Kích thước | 595 x 595 x H35 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Giá đèn led panel Panasonic chính hãng

Nơi mua đèn panel Panasonic NNFC7055088 chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…
























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.