Đèn LED ốp trần Panasonic HH‑XZ301788 – Dòng đèn Starry ánh sao huyền ảo
Đèn LED ốp trần phòng ngủ Panasonic HH-XZ301788 là sự lựa chọn hoàn hảo để tạo ra một không gian phòng ngủ vừa lãng mạn, thư giãn lại tiện lợi. Với các tính năng nổi bật như điều khiển từ xa, chế độ ngủ, thư giãn, hẹn giờ tắt và hiệu ứng ánh sao lấp lánh. Đèn trần Starry mang lại ánh sáng dễ chịu, tăng vẻ đẹp cho không gian sống của bạn.

Ưu điểm của đèn LED ốp trần phòng ngủ Panasonic HH‑XZ301788 điều khiển từ xa
Remote điều chỉnh
Đèn trần trang trí được trang bị điều khiển từ xa. Cho phép người dùng dễ dàng điều chỉnh độ sáng, hay chuyển từ đèn trắng sang đèn vàng theo nhu cầu của bạn chỉ bằng thao tác đơn giản trên chiếc điều khiển.
Đổi màu ánh sáng linh hoạt – Ánh sáng chất lượng cao
Đèn trần HHXZ301788 cung cấp ánh sáng lan toả rộng khắp căn phòng. Mang lại trãi nghiệm ánh sáng đồng đều, dịu nhẹ và thư thái. Dễ dàng điều chỉnh độ sáng và màu ánh sáng theo ý muốn.
Hiệu ứng ánh sao lấp lánh
Đèn ốp trần Panasonic HH-XZ301788 tạo ra những điểm sáng nhỏ trên bề mặt đèn, giống như những vì sao sáng rực trên bầu trời đêm. Hiệu ứng này không chỉ tạo ra một không gian chiếu sáng đẹp mắt và huyền bí.
Tích hợp tính năng – hẹn giờ, thư giãn, ngủ
Đèn LED ốp trần Panasonic còn được trang bị chế độ ngủ, thư giãn, hay hẹn giờ… Đem lại cho bạn sự tiện nghi, thoải mái nhất khi sử dụng.
Tiện lợi lắp đặt – ứng dụng linh hoạt
Đèn LED trần Panasonic tích hợp bộ nguồn, dễ lắp đặt và và bảo dưỡng. Lý tưởng cho không gian như phòng khách, phòng ngủ,… Tạo cảm giác như đang nằm nghỉ dưới bầu trời đêm đầy ánh sao lấp lánh.

Thông số kỹ thuật của đèn LED ốp trần phòng ngủ Panasonic HH‑XZ301788 điều khiển từ xa
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HH-XZ301788 |
| Công suất | 28W |
| Quang thông | 1900lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 3000K – 6500K |
| Diện tích chiếu sáng | 10 – 12m² |
| Chất liệu | PMMA ( Mặt đèn) ; SPPC (Thân đèn) |
| Điều khiển | Remote |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Lắp đặt | Ốp nổi trần |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Kích thước | Ø401 x H85mm |
Giá đèn trần Starry Panasonic điều khiển từ xa

Nơi mua đèn trần HH XZ301788 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.
Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.