Đèn LED dây NFV80003CE1A là một sản phẩm chiếu sáng đầy sáng tạo của Panasonic. Được thiết kế để đáp ứng nhu cầu chiếu sáng kết hợp tạo điểm nhấn cho thiết kế không gian. Với chỉ số bảo vệ IP65, đèn có khả năng chống bụi và nước, thích hợp sử dụng trong nhà lẫn môi trường ẩm ướt hoặc ngoài trời. Hãy cùng LED dây Panasonic hiện thực hoá mọi thiết kế.
Dòng LED dây Panasonic có 3 màu ánh sáng lựa chọn:
Đèn LED NFV80003CE1A : Ánh sáng vàng 3000K
Đèn LED NFV80004CE1A : Ánh sáng trung tính 4000K
Đèn LED NFV80006CE1A : Ánh sáng trắng 6500K

Ưu điểm của đèn LED dây Panasonic NFV80003CE1A 8W IP65 ánh sáng vàng
Hiện thực hoá mọi thiết kế, ý tưởng
Đèn dây Panasonic thiết kế theo đường kép của hộp đồng. Có khả năng uốn dẻo linh hoạt và cắt nối dễ dàng. Giúp việc định hình tiện lợi hơn với các đường cong, góc cánh đến các hình dạng đa diện theo phong cách hiện đại.
Ánh sáng tuyệt mỹ – vàng ấm cúng 3000K
Đèn trang trí được trang bị chip LED hiện đại nhất của Panasonic. Mang đến ánh sáng trung thực, hắt sáng tuyệt mỹ cho mọi không gian bừng dậy. Lan toả ánh sáng chan hoà và dễ chịu với ánh sáng vàng ấm nổi bật.
Tuổi thọ 20,000 giờ – Bền bỉ, an toàn cao
LED dây Panasonic dùng chip LED thế hệ mới, chất liệu nhựa cao cấp, lõi đồng nguyên chất. Giúp đèn hoạt động ổn định lâu dài 20,000 giờ chiếu sáng. Chịu nhiệt tốt, chống cháy và rò điện. Đảm bảo an toàn kể cả môi trường khắc nghiệt ngoài trời.
Chống nước, kháng bụi IP65
Dây đèn trang trí ngoài trời Panasonic với chỉ số bảo vệ IP65, có khả năng chống lại bụi và nước. Vì vậy bạn có thể sử dụng đèn ngoài trời mà không lo lắng về các yếu tố môi trường tác động.
Lắp đặt dễ dàng và linh hoạt
Đèn dây trang trí Panasonic dễ dàng uốn cong, cắt nối theo độ dài tuỳ thích. Các bộ phận đèn dễ dàng tách rời để bảo trì và sửa chữa.

Thông số kỹ thuật của đèn LED dây Panasonic NFV80003CE1A 8W IP65 ánh sáng vàng 3000K
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NFV80003CE1A |
| Công suất | 8W/m |
| Quang thông | 620lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Chất liệu | Plastic ( Thân đèn) |
| Góc chiếu | Rộng |
| CRI | 80 |
| IP | 65 |
| Bộ nguồn | Tách rời |
| Kích thước | 11 x 7 x 50,000 mm |
Giá đèn LED dây Panasonic

Nơi mua đèn dây NFV80003CE1A Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.