RCBO Panasonic BBDE44034CNV là một thiết bị bảo vệ an toàn đáng tin cậy cho hệ thống điện trong các công trình dân dụng và công nghiệp. Với công suất 40A và số cực 4P, cầu dao chống giật có khả năng bảo vệ toàn diện cho các mạch điện, ngắt mạch nhanh chóng khi phát hiện sự cố rò rỉ điện. Giúp bảo vệ người sử dụng khỏi nguy cơ điện giật và bảo vệ thiết bị khỏi các sự cố điện.

Tính năng nổi bật của cầu dao chống giật Panasonic BBDE44034CNV 4P 40A
Số cực 4P4E
Aptomat Panasonic có có số cực 4P4E, cho phép nó được sử dụng trong các hệ thống điện 3 pha có đến 4 dây điện.
Dòng điện bảo vệ 40A – Điện áp 240VAC
Cầu dao tự động BBDE44034CNV có khả năng chịu được dòng điện lên đến 40A. Hoạt động ở điện áp 240VAC, phù hợp với hầu hết các mạng điện công nghiệp nhẹ và dân dụng
Dòng ngắn mạch định mức 6kA
RCBO Panasonic chịu được dòng ngắn mạch định mức lên đến 6kA. Điều này đảm bảo rằng CB hoạt động ổn định và an toàn khi xảy ra sự cố ngắn mạch.
An toàn tuyệt đối với 3 tính năng bảo vệ
- Dòng rò 30mA: ngắt nguồn điện khi dòng rò vượt quá mức 30mA. Điều này giúp bảo vệ an toàn cho hệ thống điện và ngăn ngừa nguy cơ giật điện.
- Bảo vệ quá tải và ngắn mạch: Khi dòng điện vượt quá mức quy định. RCBO sẽ tự động ngắt mạch, ngăn ngừa các hư hỏng cho thiết bị và hạn chế nguy cơ cháy nổ trong hệ thống điện.
Chất liệu bền bỉ
Cầu dao điện Panasonic thiết kế cứng cáp, bền bỉ, chắc chắn với lớp vỏ bọc làm từ nhựa ABS cao cấp. Tuân thủ tiêu chuẩn IEC 61009-1, đảm bảo tính tin cậy và hiệu suất cao
Dễ dàng cài đặt
Aptomat RCBO với thiết kế nhỏ gọn, việc lắp đặt và sử dụng rất dễ dàng và nhanh chóng, phù hợp với nhiều hệ thống điện.

Thông số kỹ thuật của cầu dao chống giật Panasonic BBDE44034CNV 4P 40A 30mA 6kA
| Thương hiệu | Panasonic |
| Mã sản phẩm | BBDE44034CNV |
| Xuất xứ | Thượng Hải (TQ) |
| Dòng định mức (A) | 40A |
| Loại sản phẩm | RCBO |
| Số cực (P) | 4P4E |
| Điện áp định mức | 240V AC |
| Dòng cắt danh định ICU(kA) | 6kA |
| Dòng rò có tác động | 30mA |
| Dòng rò không tác động | 15mA |
| Thời gian cắt | ≤ 0.1 giây |
| Tính năng | Bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chóng rò |
| Kích thước | 134 x 90 x 65.5 mm (DxCxS) |

Giá cầu dao tự động Panasonic

Nơi mua Aptomat chống giật Panasonic BBDE44034CNV chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. Và nhiều sản phẩm khác.
Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.