Máy tắm nước nóng Panasonic DH-4US1VW với thiết kế hiện đại, các tính năng an toàn của chúng tôi bảo vệ bạn trong khi tắm. Máy nước nóng Panasonic mang lại cho người dùng sự thoải mái, tiện lợi và an toàn trong quá trình sử dụng. Vòi sen lý tưởng mang lại cảm giác thoải mái và có lợi cho sức khỏe cho mọi thành viên trong gia đình bạn.

Ưu điểm của máy tắm nước nóng Panasonic DH-4US1VW không bơm
Làm nóng nhanh chóng với công suất 4500W mạnh mẽ
Máy nước nóng trực tiếp DH-4US1VW có công suất mạnh mẽ 4500W, giúp nước nóng được cung cấp nhanh chóng và hiệu quả. Với công suất phù hợp cho gia đình, bạn không cần phải chờ đợi lâu.
Chế 3 độ phun vòi sen
Máy nước nóng Panasonic với vòi sen 3 chế độ phun: Thông thường, rộng, phun điểm. Dễ dàng chuyển đổi chế độ phun của vòi sen bằng cách xoay cần gạt sang trái và phải bằng 1 tay.
Giúp bạn luôn an toàn và sạch sẽ
Các tính năng an toàn và vệ sinh của máy nước nóng lạnh tắm Panasonic U Series giúp bạn yên tâm tận hưởng khoảng thời gian tắm tuyệt vời
- Cầu dao ELCB: Ngăn chặn nguy cơ rò rỉ điện, bảo vệ tối đa cho cả gia đình.
- Công nghệ tinh thể Ag+ kháng khuẩn lên ên vòi sen, tay nắm, bảng điều khiển và núm điều khiển
- Vỏ chống thấm nước IP25: Đảm bảo an toàn khi sử dụng trong môi trường ẩm ướt.
- Cảm biến nhiệt độ thông minh: Giúp kiểm soát và ngắt nhiệt khi nước vượt quá mức an toàn. Đảm bảo nước đầu ra ít hơn 2 lít/phút để tránh tình trạng cháy khi thanh nhiệt bị khô
Kiểu dáng hiện đại
Máy nước nóng dòng U Series sở hữu thiết kế mỏng tinh tế, màu xám bạc sang trọng. Với kiểu dáng vuông vắn hiện đại, phù hợp với các không gian phòng tắm.
Tiết kiệm điện năng
Máy tắm nước nóng Panasonic được thiết kế với công nghệ tiết kiệm điện năng. Giúp giảm thiểu chi phí sinh hoạt hàng tháng mà vẫn duy trì hiệu suất làm nóng nước ổn định

Thông số kỹ thuật của máy tắm nước nóng Panasonic DH-4US1VW không bơm
| Thương hiệu | Panasonic |
| Mã sản phẩm | DH-4US1VW |
| xuất xứ | Malaysia |
| Công suất | 4500W |
| Điện áp vào | 220V-240V |
| Loại máy | Tắm trực tiếp |
| Độ an toàn | Tích hợp CB chống giật |
| Bơm trợ lực | Không bơm |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Màu sắc | Màu trắng đen |
| Kích thước (cao x rộng x dày) | 385 x 210 x 78 mm |
Giá máy nước nóng trực tiếp Panasonic chính hãng

Nơi mua máy nước nóng Panasonic DH-4US1VW chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. Và nhiều sản phẩm khác.
Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…



























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.