Đèn để bàn Panasonic NNP63935191- Đèn học chống cận thông minh
Đèn bàn chống cận Panasonic NNP63935191 là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế đẹp mắt. Với chất liệu cao cấp và các tính năng thông minh, mang đến cho người sử dụng trải nghiệm tuyệt vời. Đèn có ba chế độ ánh sáng linh hoạt và nút cảm ứng tiện lợi. Đầu tư ngay chiếc đèn bàn Panasonic để nâng cao hiệu quả học tập và bảo vệ mắt trong suốt thời gian sử dụng.

Ưu điểm của đèn bàn chống cận Panasonic NNP63935191 đen
Thiết kế hiện đại và ấn tượng
Đèn học Panasonic có kiểu dáng gấp khúc ấn tượng. Điều chỉnh góc chiếu tiện lợi. Màu sắc đen nổi bật góc học tập và làm việc của bạn.
Hẹn giờ thông minh 30s
Đèn học chống cận NNP63935191 với chế độ tắt – mở sau 30s. Cho khả năng tiết kiệm điện năng tiêu thụ vượt trội và tiện nghi hơn.
Chuẩn JISAA – Chip LED RG0
Đèn chống cận Panasonic đạt chuẩn cường độ sáng JIS AA của Nhật. Đảm bảo chất lượng và độ an toàn cao. Sử dụng chip LED RG0 không ánh sáng xanh gây hại cho mắt.
3 màu ánh sáng – Cảm biến tiện lợi
Đèn để bàn làm việc điều chỉnh độ sáng 0-100% mượt mà, với 3 màu ánh sáng tùy chỉnh. Cảm ứng chạm giúp bạn dễ dàng điều chỉnh cường độ sáng mà không cần chạm vào các nút bấm.
Chất liệu cao cấp – Tuổi thọ bền lâu
Đèn để bàn được làm từ nhôm cao cấp. Đảm bảo độ bền và tính thẩm mỹ cao. Đem đến giải pháp chiếu sáng dài lâu 20,000 giờ

Thông số kỹ thuật của đèn để bàn học Panasonic NNP63933191 hẹn giờ, cảm biến
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNP63935191 |
| Công suất2 | 12W (12W Đèn + 5W USB) (AC 220V; 0.1A) |
| Quang thông | 500 lm |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trung tính 4000K – vàng 3000K – trắng 5000K |
| Điều chỉnh sáng | Vô cấp (0 – 100% khi giữ nút) – Hẹn giờ tắt 30s |
| Chất liệu | Nhôm |
| Loại công tắc | Điều khiển cảm ứng |
| Chip LED | RG0 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| CRI | 80 |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | L232 x W157 x H520 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Giá đèn để bàn Panasonic 3 chế độ

Nơi mua đèn học NNP63935191 Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm đèn trần, đèn Bulb, LED downlight, đèn led dây, đèn pha, thiết bị điện, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra Phan Dương Minh còn cung cấp các thiết bị điện, đèn chiếu sáng chính hãng MPE, Paragon, Philips, Schneider, Rạng Đông,…

























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.